jibcyber:ในความเห็นที่ 2 คือถุงเดียวหรือคะ ให้เยอะมากๆๆ
ง่า..ไม่ใช่จ๊ะ อันนั้นตู่แกะจากถุงมาใส่ถุงซิบแช่เย็น ถุงที่ขายถุงนึงมี 13 ชิ้นจ๊ะ ราคา 20 บาท ที่เห็นนั่นทั้งหมด 7 ถุงจากที่ซื้อมาจ๊ะ
Super เมีย : เราก็ชอบมากเลยค่ะ วันก่อนซื่อเป็นแท่งๆ 2 อัน ตั้ง 35 บาทแหนะ เคยซื้อกินอันละไม่กี่บาท ทำไมเดี่ยวนี้มันถึงได้แพงมาก เราอยากกินของป้าคนนี้บ้าง แต่เราอยู่ภูเก็ต T_T
สนใจปะจ๊ะ เพราะอีก 3 ถุงที่แยกออก คนภูเก็ตเอากลับไป เค้าอยู่เชิงทะเล 14 ทำงานที่ป่าตอง อยากลองกินมั้ย ยังไม่ได้กินเลย เพราะหมดพักร้อนวันนี้พรุ่งนี้ไปทำงาน เอาขนมและของฝากไป แอบชิมได้นะ ถ้าชอบ ตู่ไปจัดการให้ได้ 555 เพราะตู่อยู่ กทม นั่งรถไฟใต้ดินไปเยาวราชนะจ๊ะ อ๋อแล้วถ้าได้ลองร้านนี้นะ จะบอกว่าแบบแท่ง ๆ มันรสเลวร้ายมาก เพราะนี่ทำสด ๆ นะคะ ทำตรงนั้นเลย มันโอเคมาก ๆ
ป้าพอลลี่ : ร้านนี้ กินมานานมากกกกกกกก คิดว่าเลิกขายไปแล้วซะอีก ราคาถูกมากๆ ชอบๆ ต้องรีบไปอุดหนุนซะแล้ว เดี๋ยวจะหากินไม่ได้อี
ใช่คะ ตู่ก็กินมานานมากกกกกก แต่ไปทีไร ไม่ขายทุกที ครั้งนี้ไปถึง 2 วันเลยเพราะอยากกินมาก ๆ โชคดีมากที่ขายเพราะ แฟนจะกลับภูเก็ตวันรุ่งขึ้นพอดี เลยซื้อมา 10 ถุง ให้คุณแฟนแค่ 3 555555 ดูจากขนาดตัวตู่ได้ อ้วนตุ๊เลย 7 ถุงก็ไม่พอ
หน้าตาคุณแฟนที่อยู่ ภูเก็ต ^^
จากคุณ |
:
hibino_jack
|
เขียนเมื่อ |
:
19 ธ.ค. 55 14:41:13
|
|
|
|