มันแพงที่สถานที่+อะไรก็ไม่รู้แล้วแต่เค้าอยากจะอ้าง(อยากขึ้นบ้างจะทำไมอ่ะ อะไรๆก็แพง กำไรมันน้อยลง ไม่ได้..คนกินรับภาระไปซะ 555+) วัตถุดิบที่ใช้ มันช่าง...!! ไม่ใช่ Home Madeเลยแล้วกัน ไอติมก็ซื้อมา(ขอเซ็นเซอร์ยี่ห้อ หาได้ตามตู้??)
กินครั้งแรก(ที่ทองหล่อ ซ.13 .. คนน้อย+คนในของAYพาไปกิน ได้ส่วนลด) ครั้งเดียวจบกัน ยิ่งรู้ลึกในรายละเอียดวัตถุดิบ ... ขายราคานี้อ่ะนะ!!! แพงเว่อร์ไปป่ะ? หลังจากนั้นพาเพื่อนไปที่ทองหล่ออีก2ครั้ง(พวกอยากลองน่ะ+ขี้เกียจไปบ้าต่อคิวทำเพื่อ?) ไม่คุ้ม เลยไปหาสูตรมาทำเองดีกว่า คิดอีกทีไม่เอาและ(มันก็ขนมปังปอนด์ทาเนย เอาไปอบแล้วราดน้ำผึ้ง) ทำเค้กเลยแล้วกัน สูตรตามเน็ตอร่อยกว่าเยอะ!!
จากคุณ |
:
หมาป่าโดดเดี่ยวตัวกลมๆ
|
เขียนเมื่อ |
:
24 ธ.ค. 55 21:24:26
|
|
|
|